Hiển thị các bài đăng có nhãn Phường Nam Nha Trang. Hiển thị tất cả bài đăng

Thứ Năm, 21 tháng 5, 2026

Bán nhà mặt tiền đường Dã Tượng TTTP Nha Trang - 21.5 tỷ

Bán nhà 2 tầng mặt tiền Dã Tượng bên hông có hẻm thông - 21.5 tỷ

mặt đường Dã Tượng

Diện tích 143m2, ngang 7m, hướng Nam - Đông Nam hợp phong thuỷ.

Nhà 2 tầng đang cho thuê kinh doanh, vị trí kinh doanh tốt.

Vị trí khu nhà trên google map

Giá: 21.5 tỷ

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 20 - 30 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Long (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Bán đất mặt đường Tôn Đức Thắng view sông Hòn Rớ gần TTTP Nha Trang - 5.7 tỷ

Bán đất mặt đường Tôn Đức Thắng view cửa biển Nha Trang - 5.7 tỷ

không ảnh

Diện tích 60m2, ngang 4m, đường 30m, hướng  Đông Bắc. 

Đất mặt đường khu dân cư đông có thể kinh doanh được, gần biển thông thoáng, xây tầng cao có thể nghĩ dưỡng được. 

Vị trí đất trên google map 

Giá: 5.7 tỷ

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 4 - 6 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Đồng (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Thứ Năm, 7 tháng 5, 2026

Bán nhà cấp 4 mới hẻm Thích Quảng Đức TTTP Nha Trang - 3.5 tỷ

Bán nhà cấp 4 mới hẻm Thích Quảng Đức thông Lê Hồng Phong - 3.5 tỷ

khòng khách

Diện tích: 73m2, ngang 5m, hẻm xe máy 2.5m thông, hướng Đông Nam, sau nhà có hẻm 1m, đón gió sáng mát. 

Nhà cấp 4 mới, vào ở được liền, 2 phòng ngủ, tiện nghi cơ bản. 

Nhà cách đường Thích Quảng Đức 40m, tiện ích xung quanh đầy đủ. 

Vị trí khu nhà trên google map 

Giá: 3.5 tỷ

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 3 - 4 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Long (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Bán đất khu TĐC Đất Lành gần TTTP Nha Trang - 3.18 tỷ

Bán đất mặt đường 10m khu TĐC Đất Lành - 3.18 tỷ

mặt bằng đất

Diện tích 68m2 chiều ngang 4m, dài 17m hướng Tây Nam. 

Mặt tiền đường nhựa rộng 10m gần trường tiểu học, trường mầm non , khu dân cư đông, nhiều nhà cao tầng mới đẹp. 

Sổ hồng vĩnh viễn, xây tự do. Bao thuế phí sang tên. 

Vị trí đất trên google map 

Giá: 3.18 tỷ (cần bán nhanh trong 10 ngày)

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 3 - 4 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Vĩnh Thái (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Thứ Hai, 20 tháng 4, 2026

Bán đất hẻm xe máy Đồng Nai TTTP Nha Trang - 2.3 tỷ

Bán đất hẻm xe máy cách đường Đồng Nai 70m - 2.3 tỷ

mặt bằng đất

Diện tích 49m2, ngang 8.5m, đường 2m, đất cách đường Đồng Nai 70m.

Nằm khu dân cư đông, vị trí trung tâm, tiện ích không thiếu thứ gì. 

Vị trí đất trên google map 

Giá: 2.3 tỷ

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 2 - 3 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Hải (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Bán nhà 3 tầng mới hẻm Thái Thông khu Vĩnh Thái TTTP Nha Trang - 4.5 tỷ

Bán nhà 3 tầng mới xây hẻm Thái Thông gần chợ Vĩnh Thái - 4.5 tỷ

phòng khách

Diện tích 77m2 ngang 5m, đường xe hơi vào tận nơi, hướng Đông Bắc. 

Nhà mới xây 3 phòng ngủ, tầng trệt có phòng ngủ cho người lớn tuổi. 

Nhà có sân thượng, gia chủ để lại nội thất liền tường…

Tiện ích bán kính 500m: chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện.

Sát khu đô thị Mỹ Gia, tương lai có thể kết nối với giao thông KĐT. 

- Pháp lý :  sổ hồng hoàn công, quy hoạch rõ ràng, thổ cư toàn bộ. 

Vị trí khu nhà trên google map 

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 4 - 6 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Vĩnh Thái (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Bán nhà đường mặt đường 13m khu VCN Phước Long TTTP Nha Trang - 7.5 tỷ

Bán nhà 3 tầng mặt đường 13m B1 khu VCN Phước Long - 7.5 tỷ

phòng khách

Diện tích: 60m2, ngang 4m, đường nhựa 13m, hướng Tây Bắc. 

Nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ, tình trạng mới, tốt, vị trí khu dân cư mới, dân trí cao, nằm ở trung tâm phường Nam gần tất cả các tiện ích. 

Vị trí khu nhà trên google map 

Giá: 7.5 tỷ

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 6 - 10 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Long (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Thứ Ba, 7 tháng 4, 2026

Bán nhà hẻm thông Nguyễn Khanh TTTP Nha Trang - 6.5 tỷ

Bán nhà hẻm thông Nguyễn Khanh bên hông CoopMart - 6.5 tỷ

đường trước nhà

Diện tích: 70m2, ngang 5m, đường hẻm 4m, nhà hướng Đông lệch Bắc. 

Nhà cấp 4 2 phòng ngủ, tình trạng tốt, vị trí trung tâm thành phố đi đâu cũng gần.

Dọn vào ở được ngay, giá còn thương lượng.

Vị trí khu nhà trên google map 

Giá: 6.5 tỷ

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 6 - 10 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Hải (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Thứ Sáu, 27 tháng 3, 2026

Bán nhà trệt đẹp mới xây hẻm Phước Long TTTP Nha Trang - 4.1 tỷ

Bán nhà trệt đầy đủ nội thất hẻm Phước Long - 4.1 tỷ 

phòng khách

Diện tích 73m2, ngang 6m, đường hẻm 2.5m cách Phước Long 200m. 

Nhà đẹp hiện đại, nội thất cao cấp – tặng full như hình, vào ở ngay.

Công năng: 2PN, 1WC, phòng khách + bếp

Hẻm thông 2–2,5m – cách đường Phước Long ~350m.

Gần BV Tâm Trí, chợ Bình Tân, Bách Hóa Xanh, trường học.

Vị trí khu nhà trên google map 

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 4 - 6 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Long (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Bán đất đường số 10 KĐT Hà Quang 2 TTTP Nha Trang - 6.3 tỷ

Bán đất đường số 10 KĐT Lê Hồng Phong 2 khu Phước Hải - 6.3 tỷ

mặt bằng

Đất khu đô thị, hợp đồng mua bán, bao sang nhượng, bao ép cọc. 

Đất cách công viên vài bước chân, lô sạch đẹp, hướng Nam, dân đã ở kín khu. 

Vị trí đất trên google map 

Giá: 6.3 tỷ

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 6 - 10 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Hải (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Thứ Ba, 17 tháng 3, 2026

Bán đất đường Đặng Dung khu Phước Long TTTP Nha Trang - 14 tỷ

Bán đất rộng mặt đường Đặng Dung khu Hoàng Diệu - 14 tỷ

mặt bằng

Diện tích 176m2, ngang 6m, đường nhựa rộng 7m.

Đất rộng, cách biển 10 phút đi bộ, có thể xây khách sạn mini được.

Tặng bản thiết kế nhà 7 tầng

Vị trí đất trên google map 

Giá: 80 triệu/m2 (14 tỷ) 

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 10 - 20 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Long (phường Nam) 

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Thứ Năm, 12 tháng 3, 2026

Bán nhà 2 tầng mới hẻm Lương Thế Vinh TTTP Nha Trang - 3.45 tỷ

Bán nhà 2 tầng mới hẻm 2m Lương Thế Vinh - 3.45 tỷ

phòng khách

Diện tích: 46m2, ngang 3.2m, hẻm xe máy 2m, cách đường chính 100m. 

Nhà 2 tầng, mới, 2 phòng ngủ, 2 wc, đầy đủ nội thất cơ bản, đi bộ ra bãi biển mất 10 phút. 

Vị trí khu nhà trên google map 

Giá: 3.45 tỷ (thương lượng)

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 3 - 4 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Phước Long (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Bán Nhà cấp 4 khu Tái Định Cư Vĩnh Trường TTTP Nha Trang - 4.05 tỷ

Bán Nhà cấp 4 đường nhựa 10 khu TĐC Vĩnh Trường - 4.05 tỷ

phòng khách

Diện tích: 48m2, ngang 4m, đường 10m. 

Nhà cấp 4 tình trạng tốt, có gác mê giả. 

Nằm khu vực đông dân cư, gần biển thoáng mát.

Vị trí khu nhà trên google map 

Giá: 4.05 tỷ

Liên hệ: 0977670905 - 0762640014.zalo (Nguyên) 

Danh sách nhà đất bán từ 4 - 6 tỷ

Danh sách nhà đất bán khác ở Khu Vĩnh Trường (phường Nam)

Danh sách nhà đất bán khác ở Phường Nam Nha Trang

Bán Đất hẻm đường Song Hào khu VCN Phước Hải TTTP Nha Trang - 2.25 tỷ

Bán Đất hẻm đường Song Hào cách đường chính 150m - 2.25 tỷ

mặt bằng đất 

Diện tích 54m2, ngang 4.2m, đường bê tông 3m.

Khu vực đông dân cư, gần siêu thị, tất cả tiện ích đều bán kính 300m.